પ્રધાનમંત્રી નરેન્દ્ર મોદીની હત્યાનું કાવત્રુ ઘટનાર આરોપી મોહમ્મ રફીકની કરાઈ ધરપકડ / બેંકો બંધ કરી શકે છે તમામ ફ્રી સર્વીસ બંધઃ ઝીરો બેલેન્સ, એટીએમ, ચેક પર લેવાશે ચાર્જ / અફઘાનિસ્તાનમાં તાલીબાનોના બે અલગ-અલગ જગ્યાએ હુમલાઃ ૧૪ સૈનિકો-પોલીસમેનોના નિપજયાં મૃત્યુ /

Contact Us


Address:
"Nobat Bhavan",
Pancheshwar Tower Road,
Jamnagar - 361 001.
Phone: + 91 - 288 - 2555924 / 2670924
Fax: + 91 - 288 - 2553752
Editor:
Mr. Pradeep Madhvani
E-mail : info@nobat.com
OPRC:
Mr. Chetan Madhvani
E-mail : chetan@nobat.com
Editorial and circulation:
Mr. Darshak Madhvani
E-mail : darshak@nobat.com
General Administrative:
Mr. Ronak Madhvani
E-mail : ronak@nobat.com
Account and Information Technology:
Mr. Nirav Madhvani
E-mail : nirav@nobat.com

REPRESENTATIVES:

Ahmedabad
Haresh Bhatt
14/168, Pooja Apartment,
Opp. I.O.B., Himatlal Park,
Behind Azad Society,
Ahmedabad - 380 015.

Phone : + 91 - 6765676
Mobile : + 91 - 98240 66222
E-mail : bhatt_haresh@hotmail.com
Baroda
Sanjay Chavda
SF - 14, Vrund Complex,
Urmichar Rasta,
Off. Productivity Road,
Baroda.

Mobile : 98240 43072
E-mail : sanjaychawda@gmail.com
Banglore
S. M. Deshpande
117/5 II Main, P. O. Bag No. 2096
Sheshadripuram P. O.,
Banglore - 560 020

Phone : (O) 3344783 (R) 3204379
Bombay
Shirish Chitnis
Picasso Service Centre,
Churchgate Chambers,
New Marine Lines,
Bombay - 400 020

Phone : (O) 2624560, (R). 26844280
Mobile : 98210 92219
E-mail : sgchitnis@gmail.com
Chennai
V. Balakrishnan
79, Shanthi Niketan Colony,
1st Floor, IVth Cross Street,
Madambakkam,
Chennai - 600 073

Phone : 22274457
Mobile : +91 95001 08540
E-mail : bala1182003@yahoo.co.in
Delhi
Brijender Goel
AL - 87, Shalimar Bagh,
New Delhi - 110 052

Mobile : +91 98991 74068
Rajkot
Paresh Popat
4/6, Balmukund Complex,
Opp. Saifali Tower,
Nirmala Convent Road,
Rajkot.

Mobile : 98242 98880
Kolkatta
Interface Communication Pvt.Ltd.
23/11 A, Garihant Road,
Kolkatta 700 029.

Cell : +91 93312 29044
E-mail : interface.communications@gmail.com
Hydrabad
Bency Abraham
155, Balamaria
Secundrabad 500 003.

Phone : +91 40 27903412
Cell : 98661 93412
E-mail : bencya@gmail.com

હવામાન

weather

શબ્દવ્યુહ

માર્કેટ યાર્ડ - હાપા, જામજોધપુર, જામનગર બ્રાસ સીટી:

માર્કેટ યાર્ડ - હાપા   ઘઉં ....242 ...383 । મગ ....800 ...1680 । લસણ ....160 ...805 । ચણા। ....160 ...805   માર્કેટ યાર્ડ - જામજોધપુર   કપાસ। ....780 ...937 । જીરૂ। ....2600 ...3125 । અરેંડા। ....650 ...729   જામનગર બ્રાસ સીટી   બ્રાસ હાની ઢાંળો ...315.00 । બ્રાસ હાની વાસંણ ...327.00 । બ્રાસ હાની પાઈપ ...329.00 । બ્રાસ વિલાયતી ....310.00